MOXA Vietnam, Bộ chuyển mạch Ethernet EDS-518A-SS-SC MOXA

EDS-518A-SS-SC
Dòng EDS-518A
Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý với 14 cổng 10 / 100BaseT (X), 2 cổng chế độ đơn 100BaseFX với đầu nối SC, 2 khe cắm kết hợp 10/100 / 1000BaseT (X) hoặc 1000BaseSFP để thêm mô-đun SFP-1G Dòng Gigabit Ethernet, 0 đến 60 Nhiệt độ hoạt động ° C

Giao diện đầu vào / đầu ra
Các kênh liên hệ báo động
Tải điện trở: 1 A @ 24 VDC
Đầu vào kỹ thuật số
+13 đến +30 V cho trạng thái 1
-30 đến +3 V cho trạng thái 0
Tối đa đầu vào hiện tại: 8 mA
Giao diện Ethernet
Cổng 10 / 100BaseT (X) (đầu nối RJ45)
14
Tốc độ thương lượng tự động
Chế độ Full / Half duplex
Kết nối MDI / MDI-X tự động
Cổng 100BaseFX (đầu nối SC đơn chế độ)
2
Cổng kết hợp (10/100 / 1000BaseT (X) hoặc 1000BaseSFP)
2
Cáp quang
Cáp quang
Đọc thêm
Tiêu chuẩn
IEEE 802.3 cho 10BaseT
IEEE 802.3u cho 100BaseT (X) và 100BaseFX
IEEE 802.3ab cho 1000BaseT (X)
IEEE 802.3z cho 1000BaseSX / LX / LHX / ZX
IEEE 802.1X để xác thực
IEEE 802.1D-2004 cho Giao thức cây kéo dài
IEEE 802.1w cho Giao thức cây kéo dài nhanh
IEEE 802.1s cho nhiều giao thức cây kéo dài
IEEE 802.1Q để gắn thẻ VLAN
IEEE 802.1p cho Lớp dịch vụ
IEEE 802.3x để kiểm soát luồng
IEEE 802.3ad cho Port Trunk với LACP

100% Taiwan Origin

MOXA Vietnam

Model: EDS-518A-SS-SC
 Industrial Gigabit Managed Ethernet Switch with 14 10/100BaseT(X) ports, 2 single mode 100BaseFX ports, SC connector, and 2 combo 10/100/1000BaseT(X) / SFP (mini-GBIC) ports, 0 to 60°C

 

Liên hệ & Báo giá chi tiết:

Sale ANS Vietnam:

thuyho@ansgroup.asia

  Trực tiếp FaceBook

 Trực tiếp Zalo: 0783698645 

 

=====================================================

Click xem thêm ứng dụng sản phẩm khác

Đại lý phân phối chính hãng tại Vietnam 

Báo giá ngay – Hàng chính hãng – Bảo hành 12 tháng – Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật 24/7 

Xem thêm sản phẩm hãng MOXA tại đây

Xem thêm thông tin về thương hiệu khác tại đây

Xem thêm sản phẩm khác tại đây