MOXA Vietnam,SFP Interface module SFP-1GLXLC MOXA

Tính năng và lợi ích
• Chức năng màn hình chẩn đoán kỹ thuật số
• Dải nhiệt độ hoạt động -40 đến 85 ° C (kiểu T)
• Tuân thủ IEEE 802.3z
• Đầu vào và đầu ra LVPECL khác biệt
• Chỉ báo phát hiện tín hiệu TTL
• Đầu nối song công LC có thể cắm nóng
• Sản phẩm laser loại 1, tuân thủ EN 60825-1

SFP-1GLXLC
Dòng SFP-1G
Mô-đun SFP với 1 cổng 1000BaseLX với đầu nối LC để truyền 10 km, nhiệt độ hoạt động 0 đến 60 ° C

Giao diện Ethernet
Các cổng
1
Kết nối
Đầu nối LC song công
Đầu nối LC Simplex (chỉ loại WDM)
Khoảng cách thông thường: Để đạt được khoảng cách thông thường của bộ thu phát sợi quang được chỉ định, vui lòng tham khảo công thức: Ngân sách liên kết (dB)> hình phạt phân tán (dB) + tổng suy hao liên kết (dB)

Các thông số chủ sở hữu
Sự tiêu thụ năng lượng
Tối đa 1 W
Giới hạn môi trường
Nhiệt độ hoạt động
0 đến 60 ° C (32 đến 176 ° F)
Nhiệt độ lưu trữ (bao gồm gói)
-40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)
Độ ẩm tương đối xung quanh
5 đến 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn và Chứng nhận
Sự an toàn
CE, FCC, TÜV (EN 60825), UL 60950-1
Hàng hải
DNV-GL

100% Taiwan Origin

MOXA Vietnam

Model: SFP-1GLXLC
 SFP Interface module
 Small Form Factor pluggable transceiver with 1000BaseLX, LC connector, 10 km, 0 to 60°C

 

Liên hệ & Báo giá chi tiết:

Sale ANS Vietnam:

thuyho@ansgroup.asia

  Trực tiếp FaceBook

 Trực tiếp Zalo: 0783698645 

=====================================================

Click xem thêm ứng dụng sản phẩm khác

Đại lý phân phối chính hãng tại Vietnam 

Báo giá ngay – Hàng chính hãng – Bảo hành 12 tháng – Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật 24/7 

Xem thêm sản phẩm hãng MOXA tại đây

Xem thêm thông tin về thương hiệu khác tại đây

Xem thêm sản phẩm khác tại đây